รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 50P มุมฉาก RECPTACLE
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D |
| กระแสพิกัด | 1 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ประเภทสินค้า | Micro-D D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
| เพศ | ตัวเมีย |
| วัสดุเชลล์ | เหล็ก |
| รูปแบบการเข้าปลาย | SMD / SMT |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.437365 oz |
| จำนวนแถว | 2 แถว |
| การชุบเชลล์ | นิกเกิล |
Show 5 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| การกรอง | ไม่กรอง |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
| จำนวนตำแหน่ง | 50 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
10250-55G3PC มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
M39030/7-05N
RF Terminators BNC ตัวผู้ 50 Ω DC ถึง 2.5 GHz, 2Watts
265101-01-06.00
RF ชุดสายเคเบิล MMCX ตรง ปลั๊ก ถึง ตรง ปลั๊ก RG-316 Cble 6in
TNC8146-0059
TNC jack crimp 4 hole flange for RG59; 3GHz VSWR1.2
172704-0051
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน FCT D-SUB มุมฉาก PC PLG 15 PN SLD RMNT
DDMC-36X4P-J-K127
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
104-1003-000
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน KPT 24-61P INSERT
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ