รายละเอียดสินค้า
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D 36P METAL FACE ปลั๊ก 28 AWG
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| มุมติดตั้ง | มุมฉาก |
|---|---|
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D |
| กระแสพิกัด | 1 A |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ D-Sub |
| ประเภทสินค้า | Micro-D D-Sub คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันพิกัด | 500 V |
| เพศ | ตัวผู้ |
| วัสดุเชลล์ | สังกะสี โลหะผสม |
| รูปแบบการเข้าปลาย | เสียบรู |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.610136 oz |
| จำนวนแถว | 4 แถว |
| การชุบเชลล์ | นิกเกิล |
Show 5 more specs
| การชุบคอนแทค | ทอง |
|---|---|
| การกรอง | ไม่กรอง |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
| จำนวนตำแหน่ง | 36 ตำแหน่ง |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
10136-6000EL มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
22648921
Single packaging
MWDM1L-25P-4K5-72S1
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร D PREWIRED CON 25CNT พิน #24AWG
MDM-51SBSP-A172
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D
R299.197.000
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ ตัวผู้ fakra terminal 3 in 1 step ย้ำ - RG174 RG316 1.5DS 462-1256 สายเคเบิล
M83-LMT1M2N60-0000-000
20 x 3-Row ตัวผู้ แนวตั้ง Throughboard คอนเนคเตอร์ Jackscrews
163A15539X
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน D-SUB PREC MCHND CNT 19.05 mm SPACING ANG
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ