รายละเอียดสินค้า
I / O คอนเนคเตอร์ SATA-IVDR ปลั๊ก CON
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| กระแสพิกัด | 1.5 A |
|---|---|
| วัสดุโครง | Thermoplastic |
| ความต้านทานฉนวน | 1000 MOhm |
| จำนวนตำแหน่ง | 26 ตำแหน่ง |
| รูปแบบการติดตั้ง | สายเคเบิล |
| สินค้า | อะแดปเตอร์ |
| หมวดสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| การชุบคอนแทค | ทอง |
| ประเภทสินค้า | คอนเนคเตอร์ I / O |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | + 65 °C |
| ระดับการลามไฟ | UL 94 V-0 |
| แรงดันพิกัด | 100 VAC / DC |
Show 10 more specs
| เพศ | ตัวผู้ / ตัวเมีย |
|---|---|
| จำนวนพอร์ต | 2 |
| RoHS | ใช่ |
| มุมติดตั้ง | ขวา |
| หมวดย่อย | คอนเนคเตอร์ I / O |
| สี | ดำ |
| บรรจุภัณฑ์ | ถาด |
| อุณหภูมิการทำงานต่ำสุด | 0 °C |
| พิทช์ | 1.27 mm |
| วัสดุคอนแทค | โลหะผสมทองแดง |
คำอธิบาย
10069461-002LF มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
M55-8208042
40+40 Pos. ตัวเมีย DIL IDC สายเคเบิล คอนเนคเตอร์
MWDM2L-100PBRR5-.140
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB CON มุมฉาก TH 100PIN .140" TERM NI
DBMF13W3PN
คอนเนคเตอร์ D-Sub คอนแทคผสม D-SUB DM PWR 13W3 พิน
R113A426000W
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SC คอนเนคเตอร์ SM 126u BODY
507-164M5112BB
แบ็กเชลล์ D-Sub SPLIT BAND MICRO-D ELLP 2M FILLISTER HD
204-9500-000
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน HANDLE CIT / CET / CTA ไมโคร
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ