รายละเอียดสินค้า
RF ชุดสายเคเบิล 26.5 GHz 48"L MiniCP EndA 3.5 EndB 3.5
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| คอนเนคเตอร์ A Body Style | ตรง |
|---|---|
| คอนเนคเตอร์ B Body Style | ตรง |
| ขั้ว | ปกติ |
| ช่วงความถี่ | 26.5 GHz |
| หมวดสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ B ซีรีส์ | 3.5 mm |
| คอนเนคเตอร์ B ขั้ว | ปกติ |
| คอนเนคเตอร์ A ซีรีส์ | 3.5 mm |
| บรรจุภัณฑ์ | เทกอง |
| หมวดย่อย | ชุดสายเคเบิล |
| ความยาว | 48 in |
| เพศคอนเนคเตอร์ B | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
Show 5 more specs
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ชุดสายเคเบิล RF |
| คอนเนคเตอร์ A ขั้ว | ปกติ |
| เพศคอนเนคเตอร์ A | ปลั๊ก (ตัวผู้) |
| RoHS | ใช่ |
คำอธิบาย
0WD01D01048.0 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
SF526S/11PC35/11PC35/3000mm
RF ชุดสายเคเบิล สูง End Test ชุดสายเคเบิล
142-0801-826
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMA END LAUNCH PLG
1045636-1
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล 1058 0000 00
252127
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล MCX ST ย้ำ ปลั๊ก 178 196 / U ทอง
R222152000W
RF คอนเนคเตอร์ โคแอกเชียล คอนเนคเตอร์ SMP มุมฉาก ตัวเมีย ปลั๊ก บัดกรี ประเภท สายเคเบิล .085
MWDM2L-25SCBRP-.250
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D MICR D PCB 25SKT CNT JKPOST นิกเกิล
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ