รายละเอียดสินค้า
อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ อะแดปเตอร์
หมายเลขชิ้นส่วน (MPN)
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับ sourcing เพื่อการผลิต
ชุดสาย RF custom จากแบบ สำหรับการผลิต พร้อมตรวจ compatibility แนะนำ MOQ และสนับสนุน cost-down sourcing
ต้องเตรียมอะไรก่อน RFQ ข้อมูลที่ชัดเจนช่วยลดการคาดเดาและเร่งคำตอบที่เป็นประโยชน์ ⌄
- • แจ้ง MPN อ้างอิง ชิ้นส่วนที่เข้าคู่กัน หรือแบรนด์ต้นทาง หากเกี่ยวข้องกับการตรวจสอบ
- • เพิ่ม BOM การแบ่งจำนวน และความต้องการรายปี หากโครงการเกินขั้นต้นแบบ
- • แนบแบบ แผ่นข้อมูล หรือข้อกำหนดสำคัญด้านอิมพีแดนซ์ ความถี่ การติดตั้ง และการชุบ
Specifications
| Side 2 RF ซีรีส์ | Mini-SMP |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 65 GHz |
| หมวดสินค้า | อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ |
| หมวดย่อย | อะแดปเตอร์ RF |
| ประเภทสินค้า | อะแดปเตอร์ RF - ต่างซีรีส์ |
| ความถี่ต่ำสุด | - |
| น้ำหนักต่อหน่วย | 0.229281 oz |
| รูปแบบอะแดปเตอร์ | ตรง |
| Side 1 เพศ | ปลั๊ก |
| ความถี่สูงสุด | 65 GHz |
| อิมพีแดนซ์ | 50 Ohm |
| Side 2 เพศ | ปลั๊ก |
Show 2 more specs
| RoHS | ใช่ |
|---|---|
| Side 1 RF ซีรีส์ | RPC-1.85 |
คำอธิบาย
08S118-S00S3 มี MPN อ้างอิงแล้ว แต่การยืนยันขั้นสุดท้ายต้องอาศัยแบบ สเปก หรือ BOM หากไม่มีข้อมูลการติดตั้งที่นี่ ให้ยืนยันจากแบบหรือข้อกำหนดการจับคู่ ใช้หน้านี้เพื่อคัดเลือกก่อน RFQ ไม่ใช่การอนุมัติขั้นสุดท้าย
ใช้หน้านี้เพื่อคัดกรองก่อน RFQ เส้นทางจัดหาและเส้นทางผลิตตามสั่ง MOQ 200+ จะยืนยันหลังตรวจแบบ/สเปก/BOM
คอนเนคเตอร์ที่คล้ายกัน
คุณอาจสนใจรุ่นเหล่านี้ด้วย:
F51K031K182
เครื่องมือและฮาร์ดแวร์ D-Sub CBL REDUCTION PLATE
R124055003W
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล SMAB(M) ตรง SR DS 0.141
CJ20-44
คอนเนคเตอร์ RF / คอนเนคเตอร์โคแอกเชียล BNC แจ็ค 50 Ω Wrench CRMP
MDM-15PH034B
คอนเนคเตอร์ D-Sub Micro-D ไมโคร 15 M 8" RBW
M39012-79-3008
SMA Male Connector Solder Attachment for RG402
DPXBNE41783-1495
คอนเนคเตอร์ D-Sub มาตรฐาน
ค้นหา MPN รองรับการค้นหาแบบตรงตัว คำนำหน้า และบางส่วน ⌄
ข้อจำกัดความรับผิดชอบ
ชื่อผู้ผลิต เครื่องหมายการค้า สัญลักษณ์ และหมายเลขชิ้นส่วนใช้เพื่อการระบุตัวตนและอ้างอิงข้ามเท่านั้น Cstone Technology เป็นพันธมิตรจัดหาสินค้าส่งออกจากประเทศจีนสำหรับทางเลือกที่เข้ากันได้ และไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับแบรนด์ดั้งเดิม เครื่องหมายการค้ายังคงเป็นทรัพย์สินของเจ้าของที่เกี่ยวข้อง ความเหมาะสมขั้นสุดท้ายได้รับการยืนยันโดยการตรวจสอบแบบ/สเปกระหว่าง RFQ